Radio One

HUDUMA YA TANGAZA

Casual Ads

Tuma tangazo lako la kawaida kupitia fomu hii. Timu yetu itapokea maelezo yako na kuwasiliana nawe haraka kabla ya tangazo kurushwa hewani.

1

Jaza taarifa za mteja na maelezo ya tangazo.

2

Wasiliana na timu yetu ya Radio One kwa uthibitisho.

FOMU YA MAOMBI

Jaza Taarifa Za Tangazo

TAARIFA ZA MTEJA Taarifa sahihi za mawasiliano
Weka namba yako ya simu (mfano: 07XXXXXXXX au 2557XXXXXXXX). Utapokea SMS ya uthibitisho mara baada ya kutuma.
Baada ya kutuma, timu ya Radio One itapokea na kuwasiliana nawe kwa uthibitisho.
MAELEZO YA TANGAZO

Radio One Stereo 89.7 FM • Huduma ya Haraka na Uhakika

Support Offline