Radio One

HUDUMA YA TANGAZA

Matangazo Ya Vifo

Tuma taarifa ya msiba kupitia fomu hii. Timu yetu itapokea maelezo yako na kukupatia mrejesho kabla ya tangazo kurushwa hewani.

1

Jaza taarifa muhimu za marehemu na msiba.

2

Weka mawasiliano sahihi ya mtu anaefanya maombi

3

Tutatunza ombi lako na kulifanyia kazi kwa ufuatiliaji wa redio.

Kabla Ya Kutuma

  • Hakikisha majina ya mwombaji na marehemu yamejazwa kwa usahihi.
  • Sehemu ya mazishi na mipango ya mazishi unaweza kujaza kulingana na hitaji.
  • Lazima ujaze angalau mpokeaji mmoja kwenye sehemu ya "Habari Ziwafikie".
  • Lazima ujaze TAREHE na uchague angalau MUDA mmoja wa kutangaza.
  • Tarehe katika MUDA WA KUTANGAZWA haziruhusiwi kurudiwa.
  • Kwa tarehe ya LEO, muda uliopita au uliobaki chini ya dakika 20 hautapatikana.
  • Hakiki taarifa kabla ya kutuma au kufanya malipo
  • Weka namba ya simu inayofanya malipo
  • Fanya malipo kwenye Lipa Namba ya M-Pesa: 54222145 (Hakiki Jina: ITV INDEPENDENT TELEVISION).
  • Baada ya kutuma, timu ya Radio One itapokea ombi lako kwa ufuatiliaji.

Fomu ya Kutuma Tangazo

Jaza taarifa zote kwa usahihi

1 TAARIFA ZA MWOMBAJI
2 TAARIFA ZA MAREHEMU
3 MAZISHI

Taarifa za mipango ya mazishi zinaweza kujazwa hapa.

Chagua hali moja ya mazishi

4 HABARI ZIWAFIKIE
1.
5 MUDA WA KUTANGAZWA
⚠️ Tarehe hii tayari imechaguliwa
Jumla ya vipindi vilivyochaguliwa 0
Kiasi cha kulipia Tsh 0/=

Hakiki taarifa kabla ya kutuma

💰

Malipo ya Tangazo

Kamilisha malipo yako kwa usalama

Kiasi cha Kulipia
Tsh 0/=
Lipa kwa M-Pesa (Lipa Namba)
54222145
ITV INDEPENDENT TELEVISION

Weka namba ya simu unayotumia Kufanya Malipo (mfano: 0712345678, 0612345678, au 0751234567)

⏱️

Inasubiri Malipo

Tunangoja uthibitisho wa malipo yako

05:00
Tafadhali fanya malipo yako kwa kutumia namba iliyojisajili
⚠️ Kumbuka:
• Malipo yanapopokelewa, tangazo litachakatwa
• Usifunge au ku reload ukurasa huu
• Utapokea taarifa ya uthibitisho kupitia SMS
Support Offline